Make your own free website on Tripod.com
Home
Definition
Informational Systems Approach
Socialization/Assimilation in Organizations
Cultural Approach to Organization
Critical Approach to Organization
Organizational Structure
Types of Organizational Structure
Functions and Models of Communication
About us! ! !
Webliography

About us! ! !

Lycos MP3 Search

Artist or Song Name:

                      
 
 
          The EdMonDel Profile

swscan00015.jpg

Name: Edgardo L. Mangulabnan Jr.
Nickname: ed, e.j , edgardo.
Gender: Male
Age: 17
Birthday: June 21, 1987
Schools attended: Crossroad Methodist Church(kindergarten), Emmanuel Lutheran School, International Baptist Academy, Tugatog National High School, Polytechnic University of the Philippines.
Top 10 Favorites: 1. Maglaro ng basketball, 2. billiards, 3. pc games, 4. makipaglaro sa mga kaibigan, 5. chess. 6. kumain ng fishball sa kanto 7. pumunta sa mga bahay ng kaibigan ko at pumunta sa nga nakakamiss na mga lugar 8. magbigay ng oras para sa munti kong minamahal na babae... 9. magkaroon ng oras sa aking pamilya 10. magsimba sa araw ng linggo.
About me:Ako po ay isang napakisimpleng tao na naghahangad ng kabutihan para sa mga kaibigan ko upang matulungan sila sa kanilang mga problema sa buhay..(ang drama naman..hehe). Ako rin po ay isang tao na gagawin ang lahat para mapasaya ang araw ng mga kaibigan ko, Masayahin po kasi ako. Isa rin akong madaldal n tayo at hindi nakakaboring na kasama dahil hindi ako mawawalan ng kabuntot na kalokohan. Sa pagiging isang anak ako po ay makulit, masayahin, masunurin at mabait pag tulog.
 

swscan00014.jpg

 
Name: Raymond Joseph L. Ablang
Nickname: Raymond, Mon
Gender: Male
Age: 18
Birthday: February 15, 1987
Schools attended: Diliman Preparatory School, Batasan Hills National High School, and Polytechnic University of the Philippines
Top 10 Favorites: 1. mag-gitara 2. makinig sa magagandang kanta 3. si John Mayer 4. Si Michael Jordan 5. Magvideo games 6. Maglaro ng kahit anong sports lalo na ang basketball 7. Mag spend ng "quality time" sa aking minamahal(family, friends and special someone) 8. kumain ng masasarap na pagkain 9. bed time 10. magbasa ng mga bob ong books
About me: What can I say about myself? Masyado daw akong mysterious sabi ng mga kaibigan ko. Tahimik kasi ako sa mga strangers, mahiyain nga rin ako e! gusto ko yung nagpapatawa ng tao pero ayokong maging comedian. Mahilig akong tumugtog ng gitara dahil nakakwala ito ng stress. Nakakawala din ng stress ang pagsakay ng patok ng may kaskaserong driver. Para ka kasing lilipad e! Mahilig din akong magsulat ng kung anu-ano. Pero ngayon hindi na. 'La na akong masulat e! Mahilig din akong magbasa ng mga kakaibang libro. Astig ung mga libro ni Bob Ong! Pati ung kay Dan Brown! Gusto ko ang mga kanta ni John Mayer! Idol ko yon sa paggigitara! Kaso lang wala na kong praktis ngayon. Wala na kong maasabi sa saarili ko. Meron pa pala, 'di ko masyadong trip masulat ng about me kasi nakaiilang. If you want to know more about me dapat magind friends tayo, wala kasi akong masyadong masabi.......... raymond out! 

picture_scan.jpg

 
 
Name: Jodel P. Tanael
Nickname: jodel,jo,del
Gender: Male
Age:18
Birthday:February 26, 1987
Schools attended:Star of Hope Philippines,
Ilugin Elementary School
Rizal High School Annex-Pinagbuhatan,
and Polytechnic University of the Philippines
Top 10 Favorites: 1. watching t.v. programs (specially anime,documentaries,reality shows, and news programs) 2. listening to smooth rnb and rock music 3. watching movies 4. hanging out with my friends 5. hanging out in malls 6. playing online and network games 7. dancing 8. reading Bob Ong books 9. playing badminton 10. sleeping
About me: Im a typical kind of college student who wants to finish study and to have a good profession and job. I love to hang out with my friends because with them I can be who I am. I also love to play online games but not in the point I will cut my classes ( I know some of them). Im a family-bonded person,my family is my inspiration and my family is the most valuable thing for me.....

Please sign-in in our GUEST BOOK!!!!!